African Music Rose Muhando – Mapambio

Rose Muhando – Mapambio

Mapambio by Rose Muhando

Now Out, Renowned Christian artist Rose Muhando drops a new mp3 single + it’s official music video titled Mapambio

Download, Stay blessed and Enjoy This Amazing Mp3 Audio Song For Free

DOWNLOAD HERE

Mapambio Lyrics
Ukipata mia mbili shukuru Mungu
Hio ndio riziki yako
Kaa chini utulie imba mapambio
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Wewe tulia mshukuru Mungu
Hio ndio riziki yako
Kaa chini utulie imba mapambio
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Yatakutoa roho
Wacha kwenda mbio mbio
Usishindane na huyo
Wewe nenda pole pole, pole pole
Maisha ni pole pole, pole pole

Mungu ameumba dunia riziki mafungu saba
Wewe imba mapambio
Pengine la kwanza na la pili si lako
La kwako saba we, tulia imba mapambio

Related Post:   Oliva Wema - Nisaidie

Wacha kutamani vitu vya wengine
Vinaumiza moyo
Wewe imba mapambio
Ridhika na ulicho nacho

Wewe tulia mshukuru Mungu
Hio ndio riziki yako
Kaa chini utulie imba mapambio
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Ya watu yatakutoa nyongo
Unataka mapesa kama ya fulani utatoa wapi?
Wewe imba mapambio
Wataka utajiri kama wa fulani hujui alipataje?
Wewe imba mapambio

Fulani ana utajiri na hujui agano lako
Kama itakutoa nyongo
Mumeo kipato chake ni buku
Hafanani na fulani, mwombee imba mapambio

Wewe imba mapambio, shukuru Mungu
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Ukipata mia mbili shukuru Mungu
Hio ndio riziki yako
Kaa chini utulie imba mapambio
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa
Yatakutoa roho

Related Post:   Rose Muhando - Wanyamazishe

Wataka mrembo wa gharama kama Wema Sepetu
Kwa kipato cha Harmo Rapa we yatakutoa nyongo
Chunga atakutoa roho

Mrembo ana level ya pizza
Kipato chako miguu ya kuku, chunga atakutoa roho
Wewe imba mapambio, shukuru Mungu
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Dunia ina mambo, ina mambo
Vituko na vijambo na vijambo
Siri nyumba ya mgongo, ya mgongo
Usishindane na huyo

Ukipata mia mbili shukuru Mungu
Hio ndio riziki yako
Kaa chini utulie imba mapambio
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Wewe tulia mshukuru Mungu
Hio ndio riziki yako
Kaa chini utulie imba mapambio
Kunywa maji ukalale mengine yatakutesa

Leave a Reply