African Music Ambassadors Of Christ Choir – Tumetoka Mbali

Ambassadors Of Christ Choir – Tumetoka Mbali

Tumetoka Mbali SONG by

African Gospel Artist released a single with the live performance music video of the song titled “Tumetoka Mbali”

Download, Stay blessed and Enjoy This Amazing Mp3 Audio Song For Free

DOWNLOAD HERE

Tumetoka Mbali by Ambassadors Of Christ Choir Lyrics
Kwamba mungu mwenyene
Kwa mkono wake
Ametuleta umbali huu
Akitubembeleza
Taratibu bila haraka ooh
Mungu wetu hutenda taratibu
Lakini kwa uhakika
Kwa uhakika

[CHORUS]
Hakika tumetoka mbali
Mbali sana hata twashanga Tulivyo fika hapa
Asinge kuwa yeye mungu wetu
Tungeweza nini(Tungeweza) nini
Basi hatuna budi kusimama
Mbele yamataifa tukishuhudia
Ooohh kwamba mungu aweza yote

Hakika tumetoka mbali
Mbali sana hata twashangaa
Tulivyo fika hapa
Asinge kuwa yeye mungu wetu
Tungeweza nini (Tungeweza) nini
Basi hatuna budi kusimama
Mbele yamataifa tukishuhudia
Ooohh kwamba mungu aweza yote

Related Post:   Ambassadors of Christ Choir - String Creg

Kila mmoja wetu yeye kivyake
Kama angepewa nafasi Kusimulia
Na kueleza ilivyo mbali
Mungu amemutoa
Utubaki mdomo wazi
Ooohh acha wewe
Watu wametoka mbali
Tena mbali sana, mbali sana

[CHORUS]
Hakika tumetoka mbali
Mbali sana hata twashangaa
Tulivyo fika hapa
Asinge kuwa yeye mungu wetu
Tungeweza nini (Tungeweza) nini
Basi hatuna budi kusimama
Mbele yamataifa tukishuhudia
Ooohh kwamba mungu aweza yote

Hakika tumetoka mbali
Mbali sana hata twashangaa
Tulivyo fika hapa
Asinge kuwa yeye mungu wetu
Tungeweza nini (Tungeweza) nini
Basi hatuna budi kusimama
Mbele yamataifa tukishuhudia
Ooohh kwamba mungu aweza yote

Related Post:   Ambassadors of Christ Choir - HE CALLS

Jambo moja najua na la uhakika
Mungu hakutuleta Umbali huu wote
Akiwa nayo nia mbaya
Yakutuaibisha hapana
Mungu wetu yumwaminifu
Makusudi yake ni mema kwetu
Basi tujitahidi nasi tusimwaibishe

[CHORUS]
Hakika tumetoka mbali
Mbali sana hata twashangaa
Tulivyo fika hapa
Asinge kuwa yeye mungu wetu
Tungeweza nini (Tungeweza) nini
Basi hatuna budi kusimama
Mbele yamataifa tukishuhudia
Ooohh kwamba mungu aweza yote

Hakika tumetoka mbali
Mbali sana hata twashangaa
Tulivyo fika hapa
Asinge kuwa yeye mungu wetu
Tungeweza nini (Tungeweza) nini
Basi hatuna budi kusimama
Mbele yamataifa tukishuhudia
Ooohh kwamba mungu aweza yote

Leave a Reply